Thai Startup รับโล่ในฐานะผู้สนับสนุนและพันธมิตรของงาน Infocomm Southeast Asia
![](https://thaistartup.org/wp-content/uploads/2022/11/313921537_2373491109465174_5399460395867634078_n.jpg)
เที่ยงวันที่ 2 พ.ย. 65 คุณณัฐพร สุชาติกุลวิทย์ อุปนายกดูแลด้านการพัฒนาสมาชิกและการตลาด ตัวแทนสมาคมฯ ได้เข้าร่วม President’s Luncheon ของงาน Infocomm Southeast Asia ในฐานะผู้สนับสนุนและพันธมิตรของงานโดยงาน Infocomm Southeast Asia เป็นงานแสดงเทคโนโลยีอนาคตสำหรับการสื่อสารด้วยภาพและเสียง พร้อมกับการสัมมนาโดยได้รวบรวมผู้เชี่ยวชาญจากทั่วโลก จัดขึ้นระหว่างวันที่ 2-4 พฤศจิกายน 2565 ณ ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค บางนาท่านที่สนใจสามารถเข้าชมงาน และรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ https://infocomm-sea.com/th/