สมาคม Thai Startup เข้าพบเพื่อสวัสดีปีใหม่ 2566 แก่สภาอุตสาหกรรม
วันที่ 18 มกราคม 2566 สมาคม Thai Startup นำด้วย คุณมิกกี้-ยุทธนา นายกสมาคมฯ เข้าพบเพื่อสวัสดีปีใหม่ 2566 แก่สภาอุตสาหกรรม พร้อมด้วย คุณแคสเปอร์-ธนกฤษณ์ อุปนายกสมาคมฯ คุณจูน-เมธาวี คณะกรรมการและประธานด้านการมีส่วนร่วมของภาครัฐ ,และคุณรสิตา ผู้จัดการสมาคมฯ.
![](https://thaistartup.org/wp-content/uploads/2023/02/326006037_536187538501515_2957950175760700715_n-1024x768.jpg)
![](https://thaistartup.org/wp-content/uploads/2023/02/326088130_1218655645739932_4642976139948671595_n.jpg)
![](https://thaistartup.org/wp-content/uploads/2023/02/325947974_1177807879511951_6998037663163861567_n-1024x768.jpg)
โดยในครั้งนี้ได้เข้าสวัสดีปีใหม่ พร้อมหารือการหารือถึงแนวทางความร่วมมือระหว่างสมาคม Thai Startup และสภาอุตสาหกรรม เพื่อส่งเสริมให้สตาร์ทอัพไทยให้มีความแข็งแกร่งมากยิ่งขึ้น สามารถติดตามรายละเอียดโครงการที่จะเกิดขึ้นได้ในเร็วๆ นี้